Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy pipe rack system ] trận đấu 310 các sản phẩm.
Các hồ sơ đẩy công nghiệp bằng nhựa nhôm nhôm 40x40
| Tên sản phẩm: | Mảng hồ sơ nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích cỡ: | 4040 |
Hồ sơ nhôm công nghiệp tùy chỉnh 30*60mm, hồ sơ đùn hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Mảng hồ sơ nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích cỡ: | 3060mm |
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
DYE28-L37D China Aluminum Lean Pipe Sliding Fitting Fasteners OD28 Tube Joint Steel Pipe Sleeve
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYJ28-B01D Aluminium Lean Pipe Inner Rotate Type Tube Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
DY28-06A ống thông thường khung kép nhôm mỏng
| Tên: | khung chung đôi |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 875g/m |

