Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy pipe rack system ] trận đấu 310 các sản phẩm.
DYJ28-B07 Thế hệ thứ ba Aluminum Lean Pipe Assembly Line Accessories Warehouse 180 độ chung loại bên ngoài
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYE28-24 Đúc khuôn tùy chỉnh cho Thanh truyền của Sản phẩm Hợp kim nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Khung hồ sơ đùn nhôm 4545 tùy chỉnh của nhà máy Khung hồ sơ hợp kim nhôm công nghiệp hạng nặng
| Tên sản phẩm: | Mảng hồ sơ nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích cỡ: | 4545 |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
OD28mm Flexible Industry Aluminum Lean Pipe Connector Corner Joint Metal sản phẩm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYJ19-A09D Khớp nối ống hai mặt 45° Đầu nối ống nhôm OD19 mm Giá đỡ cố định an toàn công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DY43-01A Third Generation 43mm OD Aluminum Lean Pipe for Cutting & Welding in Workshops & Factories
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Ống nhôm DY28-04A 6063-T5, bề mặt mờ phun cát, dài 4m, dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
DYJ28-B01B Aluminium Lean Pipe Internal Connector Of 1.2mm General Frame (Điều kết nối bên trong ống thông thường 1,2mm)
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

