Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy pipe rack system ] trận đấu 310 các sản phẩm.
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
DYJ28-B05 Nội bộ hình T Công nghiệp Nội bộ kết nối nhôm hợp kim Lean pipe Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Đầu nối ống nhôm bán chạy DYJ43-A15 Khớp nối hợp kim nhôm 90 độ cho ống nhôm OD 43mm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống nhôm hợp kim 6063-T5 Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và khung hình chữ T cho Bàn làm việc hạng nặng
| tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY43-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Ống nhôm 6063-T5 Lean với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
DYJ28-B07 Lean Tube Generation Industrial 180 Degree Fixed Inner Joint Aluminum Alloy
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Đầu nối ống trơn DYJ28-A09 45° Loại ngoài Ống nhôm Hợp kim nhôm Đầu nối cố định
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-C04 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector Outer Type 180 Degree
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Bảo hành: | 1 năm |
DYJ28-A09D Khớp nối gia cường 45° hợp kim nhôm cho ống trơn
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

