Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm tube joint connector ] trận đấu 238 các sản phẩm.
DYJ43-A01 Phòng sản xuất phụ kiện công nghiệp Máy kết nối ống nạc cho ống nạc 43mm kết nối ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
High Quality Aluminium Joint Connector cho ống non 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
bán nóng đường kính 28mm ống kết nối kim loại
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Khớp nối ống nhôm DYJ28-B01S, đầu nối ống nhôm, ứng dụng trong xưởng và nhà máy
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
28mm Lean Pipe Black Electrophoresis Metal Joint cho DY HJ-2 Độ dày 2,3mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Đầu nối / đầu nối ống chống rỉ Lean Bề mặt bóng Hoạt động đơn giản Tuổi thọ lâu dài
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | fastube |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Sản xuất trực tiếp Hj-9 Chrom Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / Metal Clamp cho Lean Pipe 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Khớp nối ống nhôm DYJ28-A10 28mm, hợp kim nhôm chính xác cao, khớp nối cố định song song
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Loại bên ngoài 45 ° Kết nối Đầu nối ống nhôm OD 28MM
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

