Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm tube joint connector ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Mảnh đầu nối ống nhôm phun oxy hóa chính xác
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Giai đoạn kết nối ống 4 pha bằng thép mạ kẽm / khóa chứng nhận ISO9001
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống thép chống ăn mòn, ba pha Ống thép đen Phụ tùng OEM
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối ống nhôm ISO kép 45 độ OD28mm
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Hệ thống ống màu đen / Đầu nối ống thép cho ống 28mm CE
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Ống Kết nối Lỏng nhẹ Đường Màu Đen 28mm với Đúc
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Thiết kế mạnh mẽ Đầu nối ống nạc / Đầu nối ống kim loại Độ dày 2,3mm
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
180 ° Od 28mm Độ dày 1.7mm Đầu nối ống nhôm
| Kiểu: | Đầu nối miễn phí Loại bên ngoài |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

