Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm tube joint connector ] trận đấu 238 các sản phẩm.
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
DYE28-16 Aluminum Tube Convex Guide Wheel for OD 28mm Aluminum Lean Pipe
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
28mm Khối ống nhôm chống ăn mòn với cài đặt dễ dàng cho phụ kiện ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Điện tử Kết nối ống kim loại màu đen, hệ thống ống ống nữ
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Bàn làm việc song song đầu nối ống nhôm cho ống nhôm nạc
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
OD 28mm Lean Pipe Accessory Lean Tube End Cap Aluminium Round Tubing Metal Plug
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Chống trệch ống nối Lean Tube Kim loại màu đen Đen Màu Bốn Kiểu Giai đoạn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

