Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm tube joint connector ] trận đấu 215 các sản phẩm.
DYE28-L37D China Aluminum Lean Pipe Sliding Fitting Fasteners OD28 Tube Joint Steel Pipe Sleeve
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
HJ-1 Electrophoresis Black Connector cho ống non 28mm
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DY128 joints for od28mm lean tube |
| Số mô hình: | khớp nối cho ống nạc od28mm |
Hợp kim nhôm Acd 12 Lean Tube Connector Mảnh kết thúc bề mặt phun cát
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
H-14 Black Electrophoresis Lean Pipe Connector Joint cho ống nạc 28mm 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
DYJ28-B04 Basic Lean Pipe Connection Joint for 28mm Lean Pipe Connection
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
DYE28-07 OD 28mm Đầu nối ống trơn Khớp nối di động ống đôi Khớp bản lề cho Bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
DYJ28-A01 OD28 Phụ kiện kết nối ống nhôm định hình Lean Tube Profile Pipe công nghiệp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |

