Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ round lean pipe ] trận đấu 400 các sản phẩm.
Thép laminated lạnh ống thép ống PE / ABS ốp
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Thép đen linh hoạt Lean Tube PE tráng OD 28mm với tiêu chuẩn ISO 9001
| Vật chất: | PE + SPCC-HR |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | pe tráng ống kaizen linh hoạt Ống thép nạc |
| Màu: | Đen |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
DYE43-09 OD43mm Lean Pipe Accessory Lean Tube End Cap Aluminium Round Tubing Metal Plug
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Worshop Rack Lean Vòng Hình dạng 28mm Đường kính chứng nhận ISO9001
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
DYJ28-A01 OD28 Phụ kiện kết nối ống nhôm định hình Lean Tube Profile Pipe công nghiệp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Khớp nối ống nhôm DYJ28-A10 28mm, hợp kim nhôm chính xác cao, khớp nối cố định song song
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
OD 19mm Anodizing Aluminium Lean Tube Pipe cho Lean Racking System Đường dây sản xuất Karakuri
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

