Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ round lean pipe ] trận đấu 400 các sản phẩm.
Ống chống tĩnh điện Ống tĩnh điện
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
OD 28mm màu PE phủ thép ống / ống mỏng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Khung chung công nghiệp Liên kết ống nhôm nạc DY28-01A
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Độ tròn |
| Số mô hình: | DY28-01A |
Hệ thống lắp ráp tự động liên kết ống xăng kim loại nhôm tròn / vuông 28mm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | pha màu |
| Sự khoan dung: | ±1% |
Ống nhôm kết cấu composite 28mm cho hệ thống đường ống
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Vòng |
| Độ dày: | 0,8 - 2mm |
DY28-04A Công nghiệp điều chỉnh nhôm thô ống cứng khác nhau loại ống phụ kiện
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 8-14 ngày |
| Màu sắc: | trắng bạc |
Nhôm hợp kim Lean Tube tùy chỉnh đường ống nhôm tròn cho hệ thống giá
| Dòng 6000: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ± 1% |
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |
Bàn làm việc Nhôm Lean Ống / Ống 1.2mm - Độ dày tường 2.0mm DY28-06A
| Hình dạng: | Vuông tròn |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh, 4000mm mỗi mảnh, có thể được tùy chỉnh |
| Nhiệt độ: | T3 - T8 |
cấu trúc mạnh hồ sơ ống nhôm Lean cho giá đỡ và hệ thống Karakuri
| Nguồn gốc: | Chiết Giang trung quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 12-15 ngày |
| Hình dạng: | Vòng |

