Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe rack lean tube connector ] trận đấu 364 các sản phẩm.
T khung khe khác nhau loại đường ống 6063-T5 nhôm đường ống mỏng
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
43mm 6063-T5 Aluminium Lean Pipe với bề mặt mờ và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| tên: | Khung chung DY43-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Chân đế kim loại lớn cố định DY-09
| Vật liệu: | Cao su + Kim loại |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chân cao su lớn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
DY-41 Sợi thanh đường sắt trượt cao cconnector
| Vật liệu: | CS |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối trượt ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ghế cố định súng điện DY-32
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ghế sửa súng điện |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

