Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 259 các sản phẩm.
DY-4135 Aluminium Alloy Placon for Sliding Flow Roller Rack
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2025 |
| Điều kiện: | Mới |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Chống rỉ bằng nhựa PVC Mặt Nạ Đứng Đen Đen Bảng Quản Lý Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Đầu nối ống nhôm nạc để kết nối vụ nổ ôxy hóa ống 28mm
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 45 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
2024 Ống linh hoạt Ống mỏng Ống nhôm Ống có giá tốt
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Hội thảo phụ kiện công nghiệp ODM Đầu nối ống nhôm tinh gọn
| Tên sản phẩm: | Đầu trực tiếp bên ngoài |
|---|---|
| Dòng sản phẩm: | DYJ43-A01 |
| Vật liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
Hệ thống khung nhôm Khung nhôm định hình Vuông 4060 T Hồ sơ đùn nhôm khe cho Cnc Mach
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
DYJ28-B01S Máy kết nối đa hợp kim nhôm bán nóng
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Hình dạng: | Bình đẳng |
Hệ thống theo dõi con lăn bằng nhựa ABS / PP phẳng bền cho giá chảy ống 1140g / M Trọng lượng
| Vật chất: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| Chiều dài tiêu chuẩn: | 4000mm |
| Trọng lượng: | 1140g / m |

