Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 259 các sản phẩm.
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Ống nhựa chống ăn mòn, Ống thép PE Ống thép để trang trí
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đùn nhôm tùy chỉnh 4080 với Iso9001 Standrad
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Vải dày Vỏ ống Chống ăn mòn Màu sắc tùy chỉnh Xuất hiện đẹp
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hợp kim nhôm Lean Tube T Khe khung cho lắp ráp sản phẩm công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Ép kim cố định khóa T3 Nhôm định hình 4080 để cố định bảng điều khiển
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Phun cát Đầu nối ống nhôm nạc cho hệ thống giá đỡ ống lắp ráp
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Hồ sơ nhôm 4040 phun cát cho hội thảo
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Hồ sơ nhôm 40x40 Hồ sơ 40x40 Nhà cung cấp Bán trực tiếp Hồ sơ nhôm 40x40 cho Con lăn băng tải tòa nhà vận tải
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

