Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal tube lean pipe ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Độ dày 2.3mm HJ-2 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 220g |
Đầu nối ống góc nghiêng phải bằng sắt kim loại HJ-6 cho hệ thống dây chuyền sản xuất 2.3mm
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Ánh sáng màu nền cơ sở chống ăn mòn sáng cho các kệ kho chứa ống Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
28 Mm Round Shape Metal Lean Tube Màu bạc cho ngành công nghiệp 4M / 6M Chiều dài
| Màu: | màu kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ sus201 / 304 |
| Đường kính: | 28mm |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Đầu nối ống điện di Lean nối ống nối Bề mặt bóng CE
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
SPHC Độ dày 2.3mm Phụ kiện đường ống thép đen Khớp nối điện di của ống nghiêng HJ-06
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Chống ăn mòn Lean Tube Connector Hệ thống khớp nối ống Fasten Style
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
HJ-1 chất lượng cao kim loại ghép Lean ghép Lean dây chuyền sản xuất ống
| Hàng hiệu: | DY |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-1 |
| Phương pháp lắp đặt: | Vít + Đai ốc |
Giá thấp nhà máy trực tiếp đảm bảo chất lượng ống thông dụng HJ kim loại kết nối ống nối
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |

