Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal tube lean pipe ] trận đấu 187 các sản phẩm.
HJ-3 OD28mm màu đen ống nạc kết nối và kim loại nối cho ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Bộ kết nối ống ống kết nối ống kim loại cho hệ thống thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Kết nối: | nữ giới |
Khớp nối kim loại mạ Chrome HJ-15 cho hệ thống giá kệ ống Lean, phụ kiện kết nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
DY HJ-6 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 90g |
DY HJ-7 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
Chống Corrossion linh hoạt ống Lean ống 28mm Dia SPCC-HR + PE vật liệu
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh dương .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với đường ống kết cấu, Vườn ống và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Các ống nhôm dẻo chất lượng cao ống nhựa linh hoạt ống kim loại ống cho bàn làm việc nhà máy
| Packaging Details: | 10pcs are bundled together in one piece with woven bag, and the two ends are wrapped with film protection. |
|---|---|
| Delivery Time: | 12-18 work days |
| : |
Hệ thống ống tĩnh điện Aiti Static giữa Caster và Lean Pipe
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Kết nối điện giọt màu đen giữa ống cống và ống lean
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |

