Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal pipe joints ] trận đấu 196 các sản phẩm.
DYJ28-B01D Các kết nối đường ống đa khớp loại xoay bên trong
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Đầu nối ống Chrome Lean, khớp nối ống ESD, phụ kiện hệ thống Lean cho bàn làm việc và xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 300g |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Lắp ráp Đường dây Con lăn Phụ kiện Kết nối kim loại / Chất liệu PU Khách hàng Kích cỡ
| ứng dụng: | đường lăn |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại và PU |
| Lợi thế: | sử dụng lâu năm |
Đầu nối ống kim loại phun cát DYJ28-B15 / Khớp nối giá đỡ ống ADC12 hợp kim nhôm
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
DY HJ-3 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 300g |
DY HJ-6 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 90g |
DY HJ-7 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
Hệ thống theo dõi con lăn bằng nhựa ABS / PP phẳng bền cho giá chảy ống 1140g / M Trọng lượng
| Vật chất: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| Chiều dài tiêu chuẩn: | 4000mm |
| Trọng lượng: | 1140g / m |
Giá thấp nhà máy trực tiếp đảm bảo chất lượng ống thông dụng HJ kim loại kết nối ống nối
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |

