Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal pipe joints ] trận đấu 196 các sản phẩm.
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Phôi màu vàng kim loại cho hệ thống Rack Rack
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Thiết kế mạnh mẽ Mối nối ống thép / Mối nối ống với kết cấu vững chắc
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Đầu nối ống kim loại DYJ19-A15 Hai chiều Tròn 90 độ Khuỷu tay Đầu nối ống nhôm Khớp nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Hệ thống giá đỡ rãnh trượt Phần cứng / Con lăn Bảng kết nối kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Kết nối phần cứng con lăn mạ kẽm con lăn theo dõi kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Kết thúc phần cứng theo dõi con lăn Phần cứng thép cán nguội Vật liệu mạ kẽm Xử lý bề mặt
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Phụ kiện chức năng khớp nối ống nhôm thế hệ thứ ba DYJ28-A21
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Mạ kẽm tấm kim loại kết nối, chống rỉ theo dõi phần cứng
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |

