Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal lean pipe joint ] trận đấu 173 các sản phẩm.
Hệ thống ống nối bằng vật liệu kim loại, khớp nối ống cho lăn
| ứng dụng: | đường lăn |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại và PU |
| Lợi thế: | sử dụng lâu năm |
HJ-2 chống rỉ sét và chống tĩnh 2.5mm dày ống thô kim loại khớp
| Vật liệu: | tấm cán nguội |
|---|---|
| Loại: | kẹp ống |
| Kích thước: | Độ kính bên trong khớp: 28mm |
Đầu nối ống nghiêng 28mm để lắp đặt chân chống kim loại và trục vít
| Tên sản phẩm: | chân đế |
|---|---|
| Từ khóa: | Chân cố định một mảnh |
| Vật chất: | PP |
Hệ thống ống tĩnh điện Aiti Static giữa Caster và Lean Pipe
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Điện tử Kết nối ống kim loại màu đen, hệ thống ống ống nữ
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối / đầu nối ống chống rỉ Lean Bề mặt bóng Hoạt động đơn giản Tuổi thọ lâu dài
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | fastube |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối điện giọt màu đen giữa ống cống và ống lean
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Ống thép chống ăn mòn, ba pha Ống thép đen Phụ tùng OEM
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |

