Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal lean pipe joint ] trận đấu 173 các sản phẩm.
Sản xuất trực tiếp Hj-9 Chrom Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / Metal Clamp cho Lean Pipe 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Chất lượng tốt Black Double Metal Joint cho Lean Pipe Workbench
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Khớp nối kim loại DIYA Supply D28 Mạ Chrome Phụ kiện phần cứng đầu nối ống trơn Hệ thống đo lường inch
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Đầu nối ống Chrome Lean, khớp nối ống ESD, phụ kiện hệ thống Lean cho bàn làm việc và xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 300g |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
HJ-5 Lean Pipe Fitting Transformation Logistics Cổ tay kệ Lean Pipe Connector Metal Material Shelf Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Nhà sản xuất PE Linered Pipe Stainless Steel Seamless 28mm Lean Pipe
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Ống tròn |
| Mã đầu: | Vòng |
Lean Pipe PE / ABS phủ ống kim loại cho hệ thống ống nối hệ thống giá đỡ hệ thống bàn làm việc lắp ráp xe tay lắp ráp sử dụng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
chất lượng cao Black Metal Joint And Pipe Connector cho OD 28mm Lean / phủ ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |

