Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube pipe rack systems ] trận đấu 496 các sản phẩm.
HJ-1 chất lượng cao kim loại ghép Lean ghép Lean dây chuyền sản xuất ống
| Hàng hiệu: | DY |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-1 |
| Phương pháp lắp đặt: | Vít + Đai ốc |
HJ-17 28mm Lean Pipe Connector cho kết nối đất
| Số mô hình: | HJ-17 |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Hình dạng: | Bình đẳng |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Chất lượng tốt Black Double Metal Joint cho Lean Pipe Workbench
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | DIya |
Hồ sơ hình trụ Ống hợp kim nhôm OD 43mm / Kho chứa giá đỡ
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| bề mặt: | Phun cát |
| ứng dụng: | hệ thống kệ để lưu trữ |
Phụ kiện ống nhôm phun oxy hóa chính xác 28mm
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Mảnh đầu nối ống nhôm phun oxy hóa chính xác
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Splint Caster cho loại tấm Vòng quay Caster Fixing Splint Accessories
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
ISO9001 Ống hợp kim nhôm tiêu chuẩn 1.7mm GB cho Systerm con lăn
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | tráng nhựa |

