Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube pipe rack systems ] trận đấu 496 các sản phẩm.
Hồ sơ hình trụ Hợp kim nhôm Lean Tube DY43-01A OD 43mm cho xưởng
| Chiều dài: | 4m |
|---|---|
| diamete bên ngoài: | 43mm |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
cấu trúc mạnh hồ sơ ống nhôm Lean cho giá đỡ và hệ thống Karakuri
| Nguồn gốc: | Chiết Giang trung quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 12-15 ngày |
| Hình dạng: | Vòng |
Tái chế các đầu nối ống kim loại Puller, đầu nối ống góc mạ kẽm 6 pha
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống nối ống mạ kẽm, chống ăn mòn phần cứng
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bàn làm việc song song đầu nối ống nhôm cho ống nhôm nạc
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
HJ-4 thắt ống nạc khuỷu tay chéo kim loại có thể uốn cong ống nạc vật liệu khớp kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kết nối: | Khóa |

