Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube fittings ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Khớp nối ống kim loại ống nạc ống kết nối ống phù hợp cho 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
HJ-6 Lean Tube Metal Fittings Black SPCC cho hệ thống ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
Ống mềm dẻo kết nối Ống mềm dẻo Ống mềm dẻo Ống mềm dẻo
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
DYZ28-Z05 Nhà sản xuất thế hệ thứ ba của khớp nối ống nối Ống gọn nhẹ Khớp nối chức năng hợp kim nhôm một mảnh
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYE19-03 Khớp nối ống nhôm Thanh trượt ống Lean Thanh trượt vòng định vị ngang
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
HJ-10 Nhà máy đặc biệt tùy chỉnh ống phù hợp ống nạc kết nối ống kim loại đơn kim loại khớp cho thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |

