Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pipe assembly cart ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Xưởng sản xuất xe tải chống tĩnh ống nạc ống tổng hợp xe tải lắp ráp
| Sử dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | ống nạc |
| bánh xe: | Bốn bánh |
DY2810 ABS / PE ốp ống nạc lắp ráp ống cho xe đẩy xe đạp
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Lean Pipe Tote Cart Vật liệu kim loại phun sơn chống rỉ chứng nhận ISO9001
| xây dựng: | ống nạc đầy màu sắc |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
Lean Pipe Tote Cart Turnover Trolley Chống ăn mòn bề mặt bóng
| xây dựng: | ống nạc đầy màu sắc |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
Túi Xe Đen Xe Lăn Đầy Màu Tường
| xây dựng: | ống nạc đầy màu sắc |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Công cụ tay đẩy giỏ Lắp ráp ống nghiêng với bảng điều khiển dán chống tĩnh điện
| Vật chất: | ống nạc |
|---|---|
| đường kính ống: | 28mm |
| thinckness của ống: | 0,8 mm-2,0 mm |
Bàn làm việc bàn ESD dạng ống nghiêng linh hoạt cho dây chuyền lắp ráp công nghiệp
| Tên: | Bàn làm việc dạng ống nạc và bàn làm việc |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| Đóng gói: | Hộp màu & thùng ván ép |
Ống nhọn màu đen chất lượng cao
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Lắp ráp Ống nhôm nghiêng có lớp phủ Bàn làm việc cho hội thảo
| Tên sản phẩm: | Bàn làm việc và thiết bị nhôm định hình |
|---|---|
| Chức năng: | Bàn kiểm tra và lắp ráp |
| Vật tư: | Hồ sơ nhôm |

