Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pipe assembly cart ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Ống hàn Lean Pipe Clamps Phụ kiện Thiết kế Tuỳ chỉnh Trọng lượng nhẹ cho giỏ hàng Castor
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống tĩnh điện chống tĩnh điện, Ống thép Polyetylen Worshop Rack
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Thép tái chế kim loại Clamp Clip Long Life Life Đối với xe đẩy ống Lean
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Tuỳ chỉnh Kích thước ống Clamp Clip Khả năng chống ăn mòn cho Đường kính 28mm Lean Pipe
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Heavy Duty công nghiệp Handpush Tote giỏ trắng Lean ống xe đẩy
| certification: | ISO9001 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hội thảo, hậu cần |
| Đường kính ống: | 28mm |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
Các kết nối kim loại mờ hợp kim cỡ nhỏ giữa con lăn và lean pipe
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Ống chống ăn mòn PE Chống rỉ dày 2,0mm cho Tote Cart
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Lắp ráp dây điện công cụ điện giỏ hàng kháng chiến dễ dàng lắp ráp
| xây dựng: | ống nạc đầy màu sắc |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
Ống dẫn Dụng cụ cầm tay Kết nối, Công cụ đẩy Cart With Steel Plate Extrusion
| xây dựng: | ống nạc đầy màu sắc |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |

