Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pe lined pipe ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Trung Quốc Công nghiệp Kích thước 28mm PE Lean Tube Tube Thickness 2.0 mm Lean Pipe
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống nạc thép tráng PE / ABS cho nhà kho và dây chuyền lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Ống nhựa PE cán nguội Tròn 1.5mm GB / T 9711.2-1999
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | PE tráng nhựa |
Ống thép kaizen bọc PE nhiều màu đường kính 28mm H2808 dùng cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Nhà máy đặc biệt kích thước 28mm PE phủ phủ Lean ống Goblin ống Lean ống Kaizen
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
28mm PE bọc nhựa ống nạc giá rẻ ABS bọc ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống thép không gỉ tròn màu be 201 cho các ngành công nghiệp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Bàn làm việc chống tĩnh dễ dàng lắp ráp ống ống non cho lắp ráp sản phẩm nhà máy
| Tính năng: | Bảo vệ ESD |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Ống nối bằng kim loại Chrome, Ống lắp Hệ thống cho sản phẩm ống Lean
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |

