Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pe lined pipe ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép không rỉ dày 0,8mm tráng nhựa dày 0,8mm cho giá lưu trữ
| Độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 27,8 - 28 mm |
Cấu trúc PE Cáp thép Màu Xanh Lớn Loading Capacity Dễ dàng Lắp Đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Tái chế các đầu nối ống kim loại Puller, đầu nối ống góc mạ kẽm 6 pha
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống nối ống bằng thép mạ kẽm, đầu nối ống kim loại cho đường ray
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Giai đoạn kết nối ống 4 pha bằng thép mạ kẽm / khóa chứng nhận ISO9001
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Lớp phủ chống ăn mòn kết hợp với lớp vỏ bọc bằng nhựa màu Chrome Thiết kế bền vững
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống Lean cán nguội có đường kính 28mm cho hệ thống giá đỡ hậu cần
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |

