Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pe lined pipe ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Công cụ tay đẩy giỏ Lắp ráp ống nghiêng với bảng điều khiển dán chống tĩnh điện
| Vật chất: | ống nạc |
|---|---|
| đường kính ống: | 28mm |
| thinckness của ống: | 0,8 mm-2,0 mm |
Ống thép phủ nhiều lớp bằng nhựa màu Ống tròn bóng bề mặt để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép dẻo chuyên nghiệp chống ăn mòn
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống ăn mòn ống nhựa tráng nhựa Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép tĩnh chống tĩnh điện Thiết kế chắc chắn 2.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Thép không gỉ cán nguội ống thép Vật liệu thiết bị công nghiệp cho ESD Workbench
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Bánh xe Polyurethane Bánh xe, Bánh xe chống tĩnh điện cho Logistcs
| tài liệu: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inches |
| Nhiệm vụ nặng nề: | nhiệm vụ nặng nề |
Tay đẩy Tote Cart Profile nhôm hàn lạnh ống 28mm Đường kính
| xây dựng: | hồ nhôm |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
Ống thép cuộn cán nguội Đường kính 28mm Màu tùy chỉnh cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Bánh xe công nghiệp chống tĩnh điện 2 - 5 inch cho xe nâng hàng lớn
| tài liệu: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inches |
| Nhiệm vụ nặng nề: | nhiệm vụ nặng nề |

