Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pe lined pipe ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Ống cao chất lượng ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm ẩm
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Ống thép PE tráng đầy màu, Ống nhựa tráng nhựa cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Worshop Rack Lean Vòng Hình dạng 28mm Đường kính chứng nhận ISO9001
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Thép tái chế kim loại Clamp Clip Long Life Life Đối với xe đẩy ống Lean
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống hàn Lean Pipe Clamps Phụ kiện Thiết kế Tuỳ chỉnh Trọng lượng nhẹ cho giỏ hàng Castor
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống nối bằng ống kim loại, ống hàn lạnh Ống kẹp chống trượt
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Tuỳ chỉnh Kích thước ống Clamp Clip Khả năng chống ăn mòn cho Đường kính 28mm Lean Pipe
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Tái chế kim loại Ống không rỉ Ống tròn Bóng bề mặt Tuổi thọ dài
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |

