Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial structure lean pipe tubes ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Ống Lean Công Nghiệp Siêu Dày 2.0mm cho Cấu Trúc Chính Sản Phẩm Nặng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
Ống công nghiệp màu xám nhạt Ống Lean Pipe cho Bàn làm việc cấu trúc chính sản phẩm Lean
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
Bán hàng tại xưởng Ống thép ống mềm chất lượng cao dày 1.5MM cho Kết cấu chính sản phẩm nặng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
DYJ28-A01 Dòng kết nối ống trơn thẳng bên ngoài hợp kim nhôm
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Đầu nối ống nhựa OD28mm chia đôi với độ cứng cao, khả năng chịu va đập và chống mài mòn tốt cho xe đẩy và khung ống thép bọc nhựa
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
ABS Lean Pipe Assembly Coating Tube Hệ thống ống Lean
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
HJ-13 Clamp Joint for Modular Structure Coated Pipe Fitting Metal Connector for 28mm Lean Pipe Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
T khung khe khác nhau loại đường ống 6063-T5 nhôm đường ống mỏng
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |

