Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial structure lean pipe tubes ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Kết nối ống kim loại kết nối ống cấu trúc cho ống nạc
| Trọng lượng (kg): | 0.1 |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
Đầu nối ống chia ống cứng, chịu va đập mạnh, chống mài mòn, cho ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
Nút bịt ống nhựa chịu va đập và mài mòn cao cho đầu ống Lean
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Hội thảo Lean ống ESD bàn làm việc bề mặt sạch mặc kháng sinh thái thân thiện
| tài liệu: | nạc ống hoặc nhôm hồ sơ |
|---|---|
| kích thước và phong cách: | nhu cầu của khách hàng |
| Chức năng: | bàn làm việc hoặc bàn làm việc |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

