Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial aluminum structural pipe ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Q195 Steel Lean Tube OD 28mm PE / ABS tráng đầy màu sắc cán nguội cho công nghiệp
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Thử nghiệm / Lắp ráp Profile Nhôm chống rỉ đơn giản Thiết kế
| Tên: | Bàn làm việc nhôm và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | bảng thử nghiệm và lắp ráp |
| tài liệu: | hồ nhôm |
Kết cấu xây dựng 2020 Hình dạng đùn phèn 4 Khe V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Trục con lăn màu vàng Phần cứng hàn lạnh cho giỏ hàng công cụ
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn trượt |
|---|---|
| Vật chất: | đường ray kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Tua lót nhựa đường vân theo dõi 6033/4433 Kích thước Màu vàng cho bàn làm việc
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn trượt |
|---|---|
| Vật chất: | đường ray kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

