Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial aluminum structural pipe ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Ống lót đường ống đầy màu sắc theo dõi Phần cứng 4 mét chiều dài lạnh Pressing / Rolling
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Hợp kim Roller Track Phần cứng 4 mét Chiều dài Chống ăn mòn Đối với Lắp ráp Line
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Phần trượt Theo dõi Phần cứng 4135/3022 Kích thước mở rộng Loại chứng nhận ISO9001
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Mạ kẽm tấm kim loại kết nối, chống rỉ theo dõi phần cứng
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Đường ray con lăn theo dõi lưu lượng, PP / ABS Con lăn trọng lực theo dõi 28mm x 25mm
| Tên sản phẩm: | con lăn theo dõi |
|---|---|
| Vật chất: | kim loại theo dõi và PP / ABS con lăn |
| Kích thước: | 41x35 |
Kim loại Roller Track Hệ thống 1.5mm nhôm Thinckness Extension Type 41mm Chiều cao
| Tên sản phẩm: | con lăn theo dõi |
|---|---|
| Vật chất: | kim loại theo dõi và PP / ABS con lăn |
| Kích thước: | 41x35 |
Con lăn nhựa kích thước nhỏ theo dõi, Con lăn nhôm hợp kim theo dõi Băng tải 24mm Chiều cao
| Tên sản phẩm: | con lăn theo dõi |
|---|---|
| Vật chất: | kim loại theo dõi và PP / ABS con lăn |
| Kích thước: | 30x22 |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Chứng nhận Ce Ống Lean tráng 28mm liền mạch
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28 mm |
Hệ thống con lăn đầy màu Roller Track Phần cứng Thép tấm Đùn Thiết kế đơn giản
| đường lăn: | đường ray xe lữa |
|---|---|
| Vật liệu PU: | cho bàn làm việc |
| lắp ráp dòng: | hệ thống con lăn đầy màu sắc |

