Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ industrial aluminum structural pipe ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Lắp ráp Ống nhôm nghiêng có lớp phủ Bàn làm việc cho hội thảo
| Tên sản phẩm: | Bàn làm việc và thiết bị nhôm định hình |
|---|---|
| Chức năng: | Bàn kiểm tra và lắp ráp |
| Vật tư: | Hồ sơ nhôm |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Các hồ sơ đẩy công nghiệp bằng nhựa nhôm nhôm 40x40
| Tên sản phẩm: | Mảng hồ sơ nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích cỡ: | 4040 |
Chất lượng cao tiêu chuẩn công nghiệp công nghiệp hình vuông ép 40x40 Profiles ép hợp kim nhôm cho xe bán tải bàn làm việc
| Tên sản phẩm: | Mảng hồ sơ nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích cỡ: | 4040 |
Ống thép không rỉ dày 0,8mm tráng nhựa dày 0,8mm cho giá lưu trữ
| Độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 27,8 - 28 mm |
Công nghiệp hóa Ống nhôm hợp kim loại T
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
6063-t5 Phần nhôm Sản phẩm Nhôm hình vuông
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
OEM tự nhiên Anodized 6063 Đùn nhôm T Track
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

