Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Không ô nhiễm Ống thép dẻo Cơ cấu linh hoạt Bóng bề mặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đầu nối ống nạc dày 2,3mm / Phụ kiện ống thép đen cho hệ thống giá 28mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
HJ-4 Điện di 180 độ Khớp cả hai đầu cho kết nối ống nạc
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Chống ăn mòn bằng nhựa dẻo hình ống tròn cấu trúc linh hoạt cho bàn văn phòng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hội thảo Lean ống ESD bàn làm việc bề mặt sạch mặc kháng sinh thái thân thiện
| tài liệu: | nạc ống hoặc nhôm hồ sơ |
|---|---|
| kích thước và phong cách: | nhu cầu của khách hàng |
| Chức năng: | bàn làm việc hoặc bàn làm việc |
Đầu nối ống góc nghiêng phải bằng sắt kim loại HJ-6 cho hệ thống dây chuyền sản xuất 2.3mm
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Ống nhựa chống ăn mòn, Ống thép PE Ống thép để trang trí
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

