Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
DYJ28-B01D Các kết nối đường ống đa khớp loại xoay bên trong
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DYJ28-A08 Khớp nối mở rộng song song kết nối ống kim loại thổi cát
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Ống Lean cán nguội có đường kính 28mm cho hệ thống giá đỡ hậu cần
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Nhà máy cung cấp đường kính 28 mm ống nghiêng cho hệ thống xếp hàng hậu cần
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Ống nhựa PE cán nguội Tròn 1.5mm GB / T 9711.2-1999
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | PE tráng nhựa |
Dây chuyền sản xuất Lean linh hoạt tự động với băng tải khuôn mặt kép
| ứng dụng: | dây chuyền sản xuất linh hoạt |
|---|---|
| Chức năng: | dây chuyền lắp ráp và bàn làm việc |
| tài liệu: | ống nạc, băng tải, bảng điều khiển |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |

