Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ chrome plating metal pipe joints ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Vật liệu thiết bị công nghiệp Lean ống cho ESD Workbench / Bàn làm việc
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Tái chế Lean Tube Connector Màu đen Bề mặt bóng loáng Thiết kế mạnh mẽ
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Fasten Style Lean Nối kết nối chống ăn mòn cho kệ lưu trữ
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống nạc hiệu suất cao với xử lý bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Thiết kế chính xác mạnh mẽ Đầu nối ống nạc HJ-11 để liên kết kệ lưu trữ
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống chống rỉ đen chống rỉ cho bề mặt sản xuất tinh gọn
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Đầu nối ống nạc có độ dày 2,3mm với xử lý bề mặt điện di
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Công cụ tay đẩy giỏ Lắp ráp ống nghiêng với bảng điều khiển dán chống tĩnh điện
| Vật chất: | ống nạc |
|---|---|
| đường kính ống: | 28mm |
| thinckness của ống: | 0,8 mm-2,0 mm |
Heavy Duty công nghiệp Handpush Tote giỏ trắng Lean ống xe đẩy
| certification: | ISO9001 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hội thảo, hậu cần |
| Đường kính ống: | 28mm |

