Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ chrome plating metal pipe joints ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
Bề mặt khớp nối ống bóng / Mối nối ống kim loại với bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Độ dày 2,3mm Mối nối ống kim loại / Khớp nối ống cho hệ thống bàn văn phòng
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Thiết kế mạnh mẽ Mối nối ống thép / Mối nối ống với kết cấu vững chắc
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
DY HJ-3 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 300g |
DY HJ-6 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 90g |
DY HJ-7 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
Điện tử Kết nối ống kim loại màu đen, hệ thống ống ống nữ
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Chống kết dính bằng kim loại chống tĩnh điện Chứng nhận ISO9001 hàn lạnh
| khớp nối ống kim loại: | khớp nối và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| đám rước: | Hàn lạnh |
Chống trệch ống nối Lean Tube Kim loại màu đen Đen Màu Bốn Kiểu Giai đoạn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |

