Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy karakuri pipe ] trận đấu 47 các sản phẩm.
DY Aluminium Alloy Lean Pipe cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Ống nhôm hợp kim 6063-T5 Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và khung hình chữ T cho Bàn làm việc hạng nặng
| tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY43-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
6063-T5 Aluminum Alloy Lean Pipe với bề mặt mờ và chiều dài 4m cho thùng lưu trữ Karakuri Kaizen
| Tên: | Thanh dây khe cắm thẻ tích hợp |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
Chất lượng được chứng nhận kết nối Karakuri ống rack D28 ống nhôm khớp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
DY28-02A Ống nhôm hình chữ T Ống Lean Alloy 6063 Vật liệu để Định vị và Gắn Bánh xe dưới cùng
| Tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |

