Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy karakuri pipe ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
cấu trúc mạnh hồ sơ ống nhôm Lean cho giá đỡ và hệ thống Karakuri
| Nguồn gốc: | Chiết Giang trung quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 12-15 ngày |
| Hình dạng: | Vòng |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
T khung khe khác nhau loại đường ống 6063-T5 nhôm đường ống mỏng
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
Lớp hình khung khe T thế hệ thứ ba các loại ống nhôm ống nạc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
DY28-07A 1.2 Khung chung 6065-T5 ống nhôm mỏng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 300G/M |
1.2 1.7 Khung chung cho bàn làm việc / bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |

