Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ abs lean tube pipe ] trận đấu 138 các sản phẩm.
Ống nhọn màu đen chất lượng cao
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Bàn làm việc chống tĩnh dễ dàng lắp ráp ống ống non cho lắp ráp sản phẩm nhà máy
| Tính năng: | Bảo vệ ESD |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
PE tráng ống Lean tùy chỉnh 28mm Đường kính 2.0mm Độ dày ống thép SPCC
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Vòng H2810 Pe phủ sợi ống thép màu / ống thép với chiều dài tùy chỉnh 4 M
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Lean ống đầy màu sắc chống tĩnh kích thước tùy chỉnh cho bảng hội thảo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống chống tĩnh điện có lớp phủ chống tĩnh điện cho bàn hội thảo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Worshop Rack Lean Vòng Hình dạng 28mm Đường kính chứng nhận ISO9001
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Tote Cart Lean Tube Ống thép không rỉ Trộn PE For Logistic
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống Lean đầy màu sắc PE tráng 0,8 - 2,0mm Thinckness kết nối với khớp
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Chiều kính 28mm màu sắc PE / ABS phủ Kaizen Steel Lean Pipe / Tube cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

