Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ abs lean tube pipe ] trận đấu 132 các sản phẩm.
DIYA Tập hợp ống mỏng ABS / PE phủ cho công việc nặng giá đỡ ghế bành xe đẩy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Nhà máy cung cấp đường kính 28 mm ống nghiêng cho hệ thống xếp hàng hậu cần
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
28mm ống nạc chống tĩnh ống nạc cho bàn làm việc chống tĩnh
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
Thép laminated lạnh ống thép ống PE / ABS ốp
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Ống nạc thép tráng PE / ABS cho nhà kho và dây chuyền lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Polyethylene PE phủ ống nạc ống nhựa phủ ống nạc
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

