Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ workshop aluminum pipe accessories ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Ghế làm việc nhôm chống tĩnh điện chống tĩnh điện cho xưởng công nghiệp
| Tên: | Bàn làm việc nhôm hồ sơ và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | hồ sơ nhôm và ống nạc |
Vật liệu thiết bị công nghiệp Lean ống cho ESD Workbench / Bàn làm việc
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
6063-t5 Góc tường nhôm Hình vuông tròn I Hình dạng Đường sắt nhôm Hạt gỗ Đùn tùy chỉnh Hồ sơ nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Ép kim cố định khóa T3 Nhôm định hình 4080 để cố định bảng điều khiển
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hồ sơ nhôm Bàn làm việc Nhôm ống vuông Vật liệu nhôm hợp kim gia công Khuôn mở
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
6063 Khe nhôm đùn Công cụ bạc Dòng bề mặt Vật liệu trọng lượng vuông Temper
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
6063-t5 Khe T vuông 20 mét Cấu hình nhôm lớn
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Cấu hình nhôm 6063 Khung bể cá Cấu hình cột ống rãnh
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |

