Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ sliding flow roller track ] trận đấu 75 các sản phẩm.
2040E Connector Sheet Metal Palcom Roller Sliding Track Joint for Pipe Rack System
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Marketing Type: | New Product 2025 |
| Condition: | New |
Hệ thống ống nối rãnh trượt Phần cứng theo dõi con lăn 40 * 50 * 16mm
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Hệ thống giá đỡ rãnh trượt Phần cứng / Con lăn Bảng kết nối kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Hệ thống theo dõi con lăn bằng nhựa ABS / PP phẳng bền cho giá chảy ống 1140g / M Trọng lượng
| Vật chất: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| Chiều dài tiêu chuẩn: | 4000mm |
| Trọng lượng: | 1140g / m |
Mạ kẽm tấm kim loại kết nối, chống rỉ theo dõi phần cứng
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Phần trượt Theo dõi Phần cứng 4135/3022 Kích thước mở rộng Loại chứng nhận ISO9001
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Công nghiệp trượt Track Phần cứng Nhiệt-Resisting Đối với Lắp ráp Line
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Lắp ráp đường dây mạ kẽm băng tải bánh xe chống ăn mòn
| đường lăn: | con lăn theo dõi cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mét mỗi tuần |
Mối nối Galvinized Roller Track Phần cứng Custom Kích thước Đối với lưu trữ công nghiệp
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Hợp kim Roller Track Phần cứng 4 mét Chiều dài Chống ăn mòn Đối với Lắp ráp Line
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |

