Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ sheet metal joints ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Các mối nối kim loại mạ kẽm, mối hàn ống kim loại hàn lạnh cho bàn làm việc
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Khớp nối kim loại tấm mạ Chrome HJ-11 cho hệ thống giá kệ ống thép, kẹp ống trong ống thép
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 110g |
Con lăn Tấm kim loại mối nối, khớp nối ống kim loại Lạnh khách hàng Kích thước
| ứng dụng: | đường lăn |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại và PU |
| Lợi thế: | sử dụng lâu năm |
Các kết nối kim loại mờ hợp kim cỡ nhỏ giữa con lăn và lean pipe
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Trượt Lăn Theo Dạng Đường Màu Kim Loại Màu Đen Chống Chống Static
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Ống Rack Hệ thống kim loại tấm Phần cứng Extension Type Chứng nhận ISO9001
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Hệ thống giá đỡ rãnh trượt Phần cứng / Con lăn Bảng kết nối kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Kết nối phần cứng con lăn mạ kẽm con lăn theo dõi kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Mối nối Galvinized Roller Track Phần cứng Custom Kích thước Đối với lưu trữ công nghiệp
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |

