Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ round lean tube ] trận đấu 341 các sản phẩm.
Polyethylene PE phủ ống nạc ống nhựa phủ ống nạc
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đường ống nạc phủ PE màu trắng ống nạc 28mm
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đen Lean Tube 28mm PE phủ ESD Lean Tube
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Beige màu sắc Lean ống 28mm PE phủ ống Lean
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đầu nối ống nhôm công nghiệp DYJ28-A06 Hợp kim nhôm Dây chuyền sản xuất tinh gọn với khớp nối hiệu quả
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hệ thống lắp ráp tự động liên kết ống xăng kim loại nhôm tròn / vuông 28mm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | pha màu |
| Sự khoan dung: | ±1% |
Nhôm hợp kim Lean Tube tùy chỉnh đường ống nhôm tròn cho hệ thống giá
| Dòng 6000: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ± 1% |
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |

