Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ round lean pipe ] trận đấu 400 các sản phẩm.
DY28-01A Nhôm chống tĩnh điện tròn hồ sơ với hội đơn giản
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
Ống thép thô chất lượng cao với giá tốt
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống nhôm nạc nhôm DY28-05A Cấu hình tròn công nghiệp OD 28mm Grit Blast Surface
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Bề mặt: | vụ nổ hạt |
Tote Cart Lean Tube Ống thép không rỉ Trộn PE For Logistic
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Ống chống ăn mòn PE Chống rỉ dày 2,0mm cho Tote Cart
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Dễ dàng lắp ráp ống nhựa dẻo và ống nhựa dẻo kéo dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
DY28-03A Công nghiệp nhôm kim loại bạc ống OD 28mm Workbench Rack Lean Tube
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-21 ngày |
| nóng nảy: | T3-T8 |
Mối nối ống kim loại tròn đường kính OD28mm / Mối nối ống kim loại mạ crôm
| Tên sản phẩm: | kết nối ống nạc |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | bảng màu |
| Vật chất: | Thép |
Ống chống tĩnh điện có lớp phủ chống tĩnh điện cho bàn hội thảo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

