Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ placon roller track connector ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Khung hợp kim nhôm Phần cứng theo dõi con lăn với bánh xe lăn bằng nhựa 4 mét
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
2040P Dòng xe cuộn công nghiệp cho hệ thống thắt ống
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Marketing Type: | New Product 2025 |
| Condition: | New |
Trục con lăn màu vàng Phần cứng hàn lạnh cho giỏ hàng công cụ
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn trượt |
|---|---|
| Vật chất: | đường ray kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Ống lót đường ống đầy màu sắc theo dõi Phần cứng 4 mét chiều dài lạnh Pressing / Rolling
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Hệ thống ống nối rãnh trượt Phần cứng theo dõi con lăn 40 * 50 * 16mm
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Kết nối phần cứng con lăn mạ kẽm con lăn theo dõi kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Kết thúc phần cứng theo dõi con lăn Phần cứng thép cán nguội Vật liệu mạ kẽm Xử lý bề mặt
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Hệ thống giá đỡ rãnh trượt Phần cứng / Con lăn Bảng kết nối kim loại
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 40 * 50 * 16mm |
Mối nối ống kim loại công nghiệp Thép cán nguội cho con lăn nhôm
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 41 * 40 * 35mm |
Lắp ráp đường dây mạ kẽm băng tải bánh xe chống ăn mòn
| đường lăn: | con lăn theo dõi cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mét mỗi tuần |

