Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe aluminium lean pipes ] trận đấu 260 các sản phẩm.
2040 4080 8080 4040 Hồ sơ đùn nhôm T4 cho các ngành kết cấu xây dựng
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hồ sơ đùn cát phun cát Al Bàn làm việc mô-đun 40 * 40/40 * 80
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hồ sơ đùn nhôm khung 3030 V-slot 2040
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Phần hợp kim T Slot 6063 Hồ sơ đùn nhôm 8080 4040 Series
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Ống Rack Hệ thống kim loại tấm Phần cứng Extension Type Chứng nhận ISO9001
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
1.2 1.7 Khung chung cho bàn làm việc / bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
Thiết kế cho kệ Hồ sơ nhôm tùy chỉnh Dòng bề mặt bạc Oem Kết thúc Nhiệt độ phẳng Máy nghiền vuông màu
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
OEM tự nhiên Anodized 6063 Đùn nhôm T Track
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
6063-t5 Phần nhôm Sản phẩm Nhôm hình vuông
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

