Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ oem lean pipe ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Bánh Xe Nylon Nitơ Trọng lượng 4 inch Thiết kế Đơn giản cho Thiết bị Đường ống Lean
| tài liệu: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inches |
| Nhiệm vụ nặng nề: | nhiệm vụ nặng nề |
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống chống ăn mòn ESD chuyên nghiệp Ống chống tĩnh điện đa chức năng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống nhựa dẫn vật liệu Ống thép / Vật liệu sắt Với tiêu chuẩn GB
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống nhôm nạc phun cát cho bàn làm việc dây chuyền lắp ráp công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Ống thép dẻo phủ màu, Ống thép PE cán nguội
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống nối ống chống tĩnh điện Ống hàn lạnh dày 2.0 mm
| khớp nối bằng kim loại: | khớp và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| Tên: | Ống nối ống nạc |
| Tường dày: | 0.8-2.0mm |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
T - Khe khung Lean Tube Hợp kim nhôm 6005T6 Thanh dày Anodizing 2.3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Đầu nối ống nghiêng 28mm để lắp đặt chân chống kim loại và trục vít
| Tên sản phẩm: | chân đế |
|---|---|
| Từ khóa: | Chân cố định một mảnh |
| Vật chất: | PP |

