Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal lean pipe joint ] trận đấu 173 các sản phẩm.
Hệ thống theo dõi con lăn bằng nhựa ABS / PP phẳng bền cho giá chảy ống 1140g / M Trọng lượng
| Vật chất: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| Chiều dài tiêu chuẩn: | 4000mm |
| Trọng lượng: | 1140g / m |
Ống Kết nối Lỏng nhẹ Đường Màu Đen 28mm với Đúc
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Chống trệch ống nối Lean Tube Kim loại màu đen Đen Màu Bốn Kiểu Giai đoạn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối ống nạc dày 2,3mm / Phụ kiện ống thép đen cho hệ thống giá 28mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống kim loại kết nối ống cấu trúc cho ống nạc
| Trọng lượng (kg): | 0.1 |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
Thiết kế mạnh mẽ Đầu nối ống nạc / Đầu nối ống kim loại Độ dày 2,3mm
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Hệ thống lắp ống mạnh mẽ / Phụ kiện ống kim loại Tuổi thọ cao
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Fasten Style Lean Tube Connector Chất liệu sắt và kim loại Màu đen CE
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống kim loại hiệu suất cao với xử lý bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |

