Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube pipe rack systems ] trận đấu 496 các sản phẩm.
Khung hợp kim nhôm Phần cứng theo dõi con lăn với bánh xe lăn bằng nhựa 4 mét
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
DY-4433 Aluminium Alloy Roller Track With Wheel / Chất liệu kim loại có trình độ
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Công suất: | 500-5000kg/lớp |
| Vật liệu: | PE,ABS |
Bộ giữ dây vật liệu abs DY-5032 để lắp đặt dây dễ dàng
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | kẹp nhựa |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
DYE28-04 Tăng cường Positioner dọc Erg Tapping Collet Tăng cường Located Clamps
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Khóa Fastener Xoắn Đặc Biệt DYE28-31 Vòng Bi Quay Radar Xoay Với Khóa
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYE28-23 Đai ốc mắt nâng Vòng vít Móc Vòng Đai ốc Vít 304 Thép không gỉ
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYZ28-Z01 Giá bán buôn Phụ kiện nhôm định hình tiêu chuẩn Châu Âu Đai ốc trượt T Nut
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Bánh xe công nghiệp xoay công nghiệp nặng 6 inch Tấm im lặng Pu
| Vật chất: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inch |
| Nhiệm vụ nặng nề: | Nhiệm vụ nặng nề |
DY77 6 inch Bánh xe xoay sắt công nghiệp Bánh xe nặng chạy hạng nặng
| Vật chất: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2 - 5 inch |
| Nhiệm vụ nặng nề: | Nhiệm vụ nặng nề |

